ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ flexible transparent led film ] การแข่งขัน 132 ผลิตภัณฑ์.
ฟิล์ม LED โฮโลแกรมโปร่งใสยืดหยุ่น จอแสดงผล LED กระจก กาว หน้าจอ LED บางเฉียบสำหรับหน้าต่างกระจก
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
|---|---|
| ประเภทการฉายภาพ: | การฉายภาพด้านหน้าและด้านหลัง |
| การส่งผ่าน: | 95% |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสความสว่างสูง บางเฉียบ P4 DC5V หน้าจอแสดงโฆษณาแบบมีกาวในตัวสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P5 2500cd จอแสดงผลโฆษ Digital แบบฟิล์ม LED สำหรับติดตั้งภายในอาคาร ติดตั้งง่าย ลอกแล้วแปะ สำหรับติดกระจกหน้าร้าน
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | กำหนดเอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |
P8 จอ LED โปร่งใสบางพิเศษ 3 มม. การส่งผ่านสูง โปร่งใส >90% สำหรับจอแสดงผลขนาดใหญ่ในร่ม
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 8X8มม |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 25600จุด/ตารางเมตร |
P8 DC12V Ultra Thin High Transmittance Transparent LED Screen สําหรับจอแสดงภาพขนาดใหญ่ภายใน
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 8X8มม |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 25600จุด/ตารางเมตร |
หน้าจอภาพยนตร์ LED โปร่งใสแบบบางที่ยืดหยุ่นได้สำหรับหน้าจอติดผนังโฆษณาในร่ม
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
| ขนาดโมดูล: | 240*1,000 มม. |
หน้าจอ LED แบบฟิล์มใสแบบยืดหยุ่น P6.25 พร้อมความโปร่งใส 90% และการป้องกันระดับ IP67 สำหรับศูนย์การค้าสมัยใหม่
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 4x4mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 25600จุด/ตารางเมตร |
5mm Soft LED Transparent Film Screen Inside Glass Installation Clear Visual Display การรับประกัน 1 ปี สําหรับตลาดช้อปปิ้งมอลล์ โปรโมชั่นสินค้า
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C~60°C |
|---|---|
| รายการ: | หน้าจอโปร่งใส LED |
| สีชิปหลอด: | ครบสี |
หน้าจอฟิล์มใส LED ในร่ม P20 แผงจอแสดงผลแบบกาวยืดหยุ่นสีโปร่งใสเต็มรูปแบบสำหรับการแสดงหน้าต่างขายปลีก
| ขนาด: | 240*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP65 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
จอแสดงผล LED โปร่งใส P4 ความละเอียดสูงสำหรับป้ายโฆษณาหน้าต่างเชิงพาณิชย์
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |

