ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led window display ] การแข่งขัน 140 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอ LED โปร่งใสในร่มขนาด 500*500 มม. P2.6 4000-4500cd หน้าจอแสดงผลกระจก LED สำหรับห้างสรรพสินค้า หน้าจอโฆษณาแบบ Full-Color Grille LED Full-Color Smd
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ: | ผนังวิดีโอ |
| ชิป LED: | SMD3535 |
P20 ฟิล์มใส LED สำหรับหน้าต่าง จอแสดงผลกระจกในร่ม แผงแสดงผล LED โปร่งใส
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักแผง: | 4 กิโลกรัม |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
Lecede Shop 1000*500mm Indoor P3.9 1800-2000cd Grille Curtain Glasses Floor Window Advertising Crystal Film Adhesive Transparent Led Display Panel Screen
| อายุขัย: | 30,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| ขนาด: | 1,000*500 มม. |
จอ LED โปร่งใส ความสว่างสูง จอแสดงผล กระจกใส หน้าต่าง LED วิดีโอวอลล์ แผงยืดหยุ่น
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-JHP-P6 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 65°C |
ร้านค้าในร่มขนาด 500*500 มม. P3.9 ความสว่าง 4000-4500cd ตะแกรงม่าน แก้ว พื้น หน้าต่าง โฆษณา ฟิล์มคริสตัล กาว โปร่งใส จอแสดงผล LED แบบตะแกรง
| รุ่นผลิตภัณฑ์: | XH-GSPCC3.9/7.8B50T (1000*1000 มม.) |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ° C ถึง 60 ° C |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
P6.25 5000cd จอแสดงผล LED โฮโลแกรมโปร่งใสบางเฉียบ ติดตั้งง่าย ใช้พลังงานต่ำ สร้างผลกระทบสูง สำหรับหน้าต่างกระจก
| กำลังเฉลี่ย: | 300W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 6.25 มม. |
3000cd P2.5 ภายใน ห้อง ไม่เห็น ดิจิตอล โฮโลแกรฟิก กระจกกระจกกระจกโฆษณา
| เทคโนโลยี: | การฉายภาพโฮโลแกรม |
|---|---|
| เวลาชีวิต: | 100000 ชม |
| วัสดุของตู้: | อลูมิเนียมหล่อ |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสในร่ม SMD2020 หน้าจอ LED ติดกระจกสำหรับโฆษณาในห้างสรรพสินค้า
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |
| น้ำหนัก: | 3 กิโลกรัม/ชิ้น |
ความละเอียดสูง P2.6 4000-4500cd 500*1000mm Led Grid Screen หน้าต่างสีเต็มหน้าต่างโปร่งใส โฆษณาโปร่งใส Led Grid Screen Display
| ประเภทหน้าจอ: | หน้าจอกระจังหน้า |
|---|---|
| วัสดุของตู้: | อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
จอแสดงภาพหนังโปร่งแสง LED ความโปร่งใสสูง 5v สําหรับหน้าต่างขายปลีกและโฆษณาหน้าร้าน
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED ที่โปร่งใส Super Slim |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P6 |

