ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led window display ] การแข่งขัน 140 ผลิตภัณฑ์.
P3.91*3.91 สกรีนจอโฮโลแกรฟิก LED Ultra-Light ขนาดเบา 5000CD สําหรับกิจกรรมโฆษณา ขายปลีก จอโฆษณาโปร่งใส
| การส่งผ่าน: | สูงถึง 90% |
|---|---|
| แบบฟอร์ม: | 4:3 |
| โครงการ: | หน้า&หลัง |
จอแสดงผลโฮโลแกรม LED ผนังตาข่ายโปร่งใส ฟิล์มเสมือนจริง ยืดหยุ่น AI โฮโลแกรมแบบโต้ตอบ
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
P4 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screens สําหรับผนังหน้าต่างกระจก
| ชื่อ: | สกรีนหนัง LED แบบยืดหยุ่น |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
ผ้าม่านโฆษณา P3.9 Led Grid Screen 500*1000mm Flexible Soft Transparent Window Led Screen ผ้าม่านโฆษณา
| ขนาด: | 500*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรด IP: | IP67 |
| แรงดันไฟฟ้า: | 5V |
หน้าจอภาพยนตร์โปร่งใส LED P5 ความโปร่งใสแบบยืดหยุ่น คริสตัลยืดหยุ่น หน้าต่าง กาวในตัว สำหรับกระจกห้างสรรพสินค้า
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักแผง: | 4 กิโลกรัม |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
High Brightness Transparent Flexible LED Display Film Outdoor Application Glass Window and LED Screen
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 20 มม. |
P3.9 RGB โฆษณาหน้าต่างกระจก 1000*1000 มม. กลางแจ้ง กันน้ำ จอแสดงผลแบบโปร่งใส LED Grille Screen
| วัสดุ: | พีซี |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
P3.9 หน้าต่างกระจกโฆษณาแบบ RGB 1000*1000mm หน้าต่างกรีดโปร่งใสแบบกันน้ําในห้อง
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ~+60 ºC |
|---|---|
| ขนาดแผง: | 1,000มม. x 1,000มม |
| แรงดันไฟฟ้า: | ดีซี5วี |
หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED P4 ความละเอียดสูง RGB DC5V สำหรับวิดีโอวอลล์ในร่ม ติดตั้งง่าย
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักแผง: | 4กก |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
LED Transparent Film Screen 220V P6 Ultra Thin ความสว่างสูง ติดตั้งง่าย
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED ที่โปร่งใส Super Slim |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P6 |

