Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led window display ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Màn hình LED trong suốt trong nhà 500*500mm P2.6 4000-4500cd Màn hình cửa sổ kính LED trung tâm thương mại Màn hình quảng cáo dạng lưới đầy màu sắc LED SMD đầy màu sắc
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
| Chip LED: | SMD3535 |
Màn hình trong suốt LED P20 cho cửa sổ, kính trong nhà, màn hình hiển thị
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Lecede Shop 1000*500mm Indoor P3.9 1800-2000cd Grille Curtain Glasses Floor Window Advertising Crystal Film Adhesive Transparent Led Display Panel Screen
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Kích cỡ: | 1000*500mm |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao hiển thị tường video LED kính trong suốt bảng điều khiển linh hoạt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |
500 * 500mm Cửa hàng Nội thất P3.9 4000-4500cd Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Mô hình sản phẩm: | XH-GSPCC33.9/7.8B50T (1000*1000mm) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
P6.25 5000cd siêu mỏng Dễ lắp đặt Lượng điện thấp Tác động cao màn hình holographic LED trong suốt cho cửa sổ thủy tinh
| Công suất trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| CHIP LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 6,25mm |
Màn hình quảng cáo LED trong suốt kỹ thuật số holographic vô hình trong nhà 3000cd P2.5 Cửa sổ kính Trung tâm mua sắm
| Công nghệ: | phép chiếu ba chiều |
|---|---|
| Thời gian sống: | 100000 giờ |
| Chất liệu tủ: | Nhôm đúc |
Màn hình LED trong suốt trong nhà SMD2020 Màn hình LED cửa kính LED cho trung tâm thương mại quảng cáo
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP40 |
| Cân nặng: | 3kg/phần |
Độ phân giải cao P2.6 4000-4500cd 500 * 1000mm màn hình lưới LED cửa sổ màu đầy đủ cửa sổ quảng cáo minh bạch màn hình lưới LED
| Loại màn hình: | Màn hình lưới tản nhiệt |
|---|---|
| Chất liệu của tủ: | Nhôm |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
Hiển thị phim trong suốt LED độ minh bạch cao 5v cho cửa sổ bán lẻ & quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |

