Tất cả sản phẩm
Màn hình LED trong suốt 6mm 5V Cửa hàng bán lẻ Sân bay Bảng quảng cáo kỹ thuật số màn hình hiển thị LED trong suốt
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Quyền lực: | 600W/m2 |
Nội thất P3.9 1000 * 500mm Tiết kiệm năng lượng 4000-4500cd Độ minh bạch cao Dễ cài đặt màn hình màn hình LED minh bạch
| Cân nặng: | 3kg/phần |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| Pixel: | 3,9mm |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao Siêu mỏng P4 DC5V Màn hình quảng cáo tự dính cho tường kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Nội thất 500 * 1000mm 4000-4500cd P3.9 màn hình hiển thị trong suốt màn hình phim và bảng điều khiển LED
| Cách sử dụng: | Màn hình quảng cáo trong nhà |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD1921 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+60 ºC |
Full Color IP65 Transparent Grille Screens P2.6 Exhibition Hall Glass Outdoor Building Window Led Display Screen (Màn hình màn hình đèn LED cửa sổ tòa nhà ngoài trời)
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình Pixel Led Mesh Cho Quảng cáo P50 Bên ngoài Kiểm tra nước Màn hình màn hình màn hình màn hình LED linh hoạt
| Tên: | Màn hình đèn LED lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P20 Máy bay không người lái LED tùy chỉnh ngoài trời siêu nhẹ Màn hình trong suốt HD IP68 DC12V Hiển thị trên không cho sự kiện, buổi hòa nhạc, đám cưới
| Khả năng tương thích: | Phổ biến cho hầu hết các máy bay không người lái |
|---|---|
| Độ bền: | Chống trầy xước và chống va đập |
| Bảo hành: | Bảo hành có giới hạn 12 tháng |
P25 màn hình thảm ma thuật LED tùy chỉnh hoạt động ngoài trời Đồ cầm tay quảng cáo máy bay không người lái màn hình hiển thị bay LED
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình Thảm bay P25 gắn trên Drone, Lưới siêu nhẹ, Màn hình LED bay cho Sự kiện và Quảng cáo ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED bay trong suốt với màn hình Thảm thần kỳ Drone LED Màn hình phim Có thể sạc lại để quảng cáo ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
