Tất cả sản phẩm
Máy bay không người lái cực nhẹ P50 với màn hình LED cho quảng cáo, màn hình lưới LED IP67 RGB có thể lập trình
| Packaging Details: | carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 3-25days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
P15 Độ sáng cao RGB Drone bay màn hình LED lưới IP67 chống nước có thể lập trình
| Packaging Details: | carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 3-25days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
P25 Màn hình LED bay Màn hình phim LED ngoài trời Màn hình 5V cho màn hình hiển thị video quảng cáo
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Indoor LED Transparent Film Screen Display Glass Advertising Transparent LED Screen Display
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình lưới rèm linh hoạt LED P31.25, Màn hình quảng cáo LED trong suốt, Màn hình tường rèm ngoài trời chống nước, Màn hình lưới LED
| Packaging Details: | carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 3-25days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình LED trong suốt cho cửa sổ cửa hàng màn hình thông minh cho quảng cáo bán lẻ
| Vật liệu: | LED PCB+ |
|---|---|
| Chức năng: | Quảng cáo |
| lợi thế: | Minh bạch |
Màn hình LED trong suốt siêu rõ P4 – Cửa hàng, Vách ngăn văn phòng & Màn hình hiển thị cửa sổ
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
Màn hình LED P31 20mm HD Ngoài trời Màn hình lưới Màn hình video Màn hình ngoài trời Đầy đủ màu sắc Màn hình LED mỏng Tùy chỉnh cho Buổi hòa nhạc trên sân khấu
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| Phong cách pixel: | P31 |
LED Flexible Screen Ultra-thin Transparent Screen Indoor LED Cuttable Display
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
