Tất cả sản phẩm
Màn hình LED trong suốt linh hoạt P4 độ trong suốt cao Cửa sổ kính Quảng cáo trong nhà Phim LED trong suốt
| Chip LED: | SMD1314 |
|---|---|
| Góc nhìn: | 160 ° |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
P6 90% độ rõ ràng 2800cd Màn hình LED trong suốt Thiết kế thanh siêu mỏng 240x1000mm
| Độ sáng: | 2800cd/m2 |
|---|---|
| Thiết bị LED: | WE2121RGB-IC |
| Loại đèn LED: | SMD2121 |
P25 Flying màn hình LED Flying Mesh Led màn hình Drone Led màn hình mềm quảng cáo máy bay không người lái bay với Drone Show với Drone
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P4 Window Indoor Glass Transparent Led Film Display Transparent Panels Led Strip Mesh Display Screen (Màn hình hiển thị lưới dải LED)
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình hiển thị LED ngoài trời P20 DC12V cho Drone Flying Event Quảng cáo Màn hình ánh sáng Địa điểm treo bay
| Vật liệu: | máy tính |
|---|---|
| Khả năng tương thích: | Phổ biến cho hầu hết các mẫu máy bay không người lái |
| Cài đặt: | Thiết kế kẹp dễ dàng |
7500cd / m2 Độ sáng Drone màn hình LED IP65 chống nước 100000 giờ tuổi thọ cho lễ hội sân vận động
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh, Tùy chỉnh, 5m x 3 m, |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà, bán ra ngoài |
Hiển thị phim trong suốt LED độ minh bạch cao 5v cho cửa sổ bán lẻ & quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
P25 Ứng dụng điều khiển màn hình bầu trời 3D linh hoạt IP68 Không thấm nước ngoài Đèn nhẹ LED Drone màn hình chiếu sáng Chương trình dự án Lễ hội Bàn trình diễn sân vận động
| Kích thước: | Phong tục |
|---|---|
| Màu sắc: | Minh bạch |
| Cân nặng: | 1kg |
P15 Ultra-Thin Textile LED Soft Screen Outdoor Hoisting Magic Carpet Display Drone bay màn hình minh bạch Digital Poster
| Kích thước màn hình: | 2*4m |
|---|---|
| Độ sáng: | 4500cd |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20 ~ 60 |
P15 Độ sáng cao RGB Drone bay màn hình LED lưới IP67 chống nước có thể lập trình
| Packaging Details: | carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 3-25days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
