Tất cả sản phẩm
Màn hình LED trong suốt ngoài trời độ sáng cao, màn hình quảng cáo mặt tiền tòa nhà, tường video, rèm lưới LED linh hoạt
| Tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P3.9 Cửa sổ kính quảng cáo RGB 1000 * 1000mm Nội thất chống nước màn hình lưới thông minh màn hình lưới LED
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+60 ºC |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển: | 1000mm x 1000mm |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
Màn hình trong suốt LED P6 Màn hình trong suốt mỏng linh hoạt cho tủ kính và cửa sổ cửa hàng
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Độ sáng 2500cd Độ trong suốt 70% Màn hình lưới trong nhà 1000*1000mm cho thuê P3.9 Màn hình LED dạng lưới
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình LED trong nhà P2.6, Màn hình lưới LED đầy màu trên cửa sổ kính, Màn hình trong suốt, Màn hình quảng cáo dạng lưới
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
LED Film Glass Sticker Indoor Flexible Screen Full Color Window Transparent Led Display Cho tường thủy tinh
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình lưới LED trong suốt IP67 12V Đa sắc Đầy đủ Màn hình lưới video Đèn điểm xây dựng để sử dụng ngoài trời
| Tên: | LED Wall Wall |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Ánh sáng LED không thấm nước ngoài IP67 vĩnh viễn Giáng sinh LED Pixel Point DC12v DMX512 Đèn LED
| Tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED trong suốt P6 Dán kính hiển thị linh hoạt cho Cửa hàng bán lẻ & Văn phòng cao cấp
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
Mô tả Màn hình LCD trong suốt Giải pháp hiển thị cuối cùng cho doanh nghiệp của bạn
| Status Code: | 403 |
|---|---|
| Description: | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server: | openresty |
