Tất cả sản phẩm
Trong nhà Vstar P20 Dải linh hoạt tự dính màn hình hiển thị Holographic vô hình minh bạch LED Reefilm
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 ~ 80 |
|---|---|
| Quyền lực: | 600W/m2 |
| Thiết bị mô -đun: | WE2121RGB-IC |
Nội thất P10 RGB Full Color LED Holographic Screen minh bạch cho quảng cáo Triển lãm quy mô lớn
| Tự dính: | Đúng |
|---|---|
| Điện áp: | 110-240V |
| Giao diện: | 3m/5m/7m |
Ultra Bright Flexible LED Module 4500CD P6.25 Pitch 12V Điện lực lý tưởng cho mặt tiền truyền thông tường rèm
| Năng lượng trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 6,25mm |
P7.82 Màn hình màn hình LED trong suốt trên kính RGB linh hoạt trong suốt dính LED Poster Digital Agency Supplier
| Định dạng: | 4:3 |
|---|---|
| độ truyền phim: | Lên tới 95% |
| Độ sáng: | 4500cd |
Sản phẩm mới Biến tùy ý P6.25 Indoor Led Holographic Invisible Transparent Led Display Screen
| Góc nhìn: | 160 độ |
|---|---|
| Phong cách: | Điện |
| Bảo hành: | 1 năm |
Màn hình LED Holographic P3.91 Độ nét cao 5000cd Độ sáng DC12V cho Tường kính
| Năng lượng trung bình: | 400W/m2 |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
Màn hình LED bay cho quảng cáo ngoài trời P25, khoảng cách điểm ảnh, chống thấm nước và bụi IP67, trong suốt cao, cho phép gió lùa
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
|---|---|
| Gói bao gồm: | 1 x Màn hình Drone, Phụ kiện lắp đặt |
| Góc chùm tia: | 160 độ |
Màn hình LED phim ngoài trời P15 Factory Direct cho chương trình biểu diễn máy bay không người lái, phong cảnh & màn hình hiển thị video quảng cáo
| Công nghệ hiển thị: | đèn LED RGB |
|---|---|
| Vật liệu màn hình: | Phim ảnh |
| BẢO TRÌ: | Dễ dàng làm sạch |
Bộ phim màn hình LED trong nhà đầy màu sắc DC5V linh hoạt minh bạch P6
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
IP67 ngoài trời linh hoạt màn hình rèm LED nhà sản xuất P100 tùy chỉnh rèm LED lưới
| Kiểu: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC12V |
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
