Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led mesh screen ] trận đấu 114 các sản phẩm.
P15 Màn hình máy bay không người lái 3D độ sáng cao IP68 ngoài trời chống nước DC12V Led Mesh Màn hình bay cho lễ hội Sự kiện hiển thị quảng cáo quảng cáo thương hiệu
| Kiểu: | Màn hình bảo vệ |
|---|---|
| Loại hiển thị: | DẪN ĐẾN |
| Khả năng tái sử dụng: | Có thể tái sử dụng và có thể giặt được |
Màn hình LED bay cho quảng cáo ngoài trời P25, khoảng cách điểm ảnh, chống thấm nước và bụi IP67, trong suốt cao, cho phép gió lùa
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
|---|---|
| Gói bao gồm: | 1 x Màn hình Drone, Phụ kiện lắp đặt |
| Góc chùm tia: | 160 độ |
Màn hình lưới LED P125 RGB PC DMX512 SMD3535 cho tòa nhà ngoài trời, dễ lắp đặt
| Màu sáng: | RGB |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
Máy bay không người lái màn hình hiển thị LED màn hình hiển thị quảng cáo ngoài trời LED thông suốt linh hoạt
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| xếp hạng ip: | IP67 |
Màn hình LED trong suốt P6 Dán kính hiển thị linh hoạt cho Cửa hàng bán lẻ & Văn phòng cao cấp
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
Màn hình LED trong suốt P6 cho văn phòng & bán lẻ
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình LED trong suốt thương mại P6 cao cấp – Màn hình LED xuyên thấu cho bán lẻ
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
High Brightness Transparent Flexible LED Display Film Outdoor Application Glass Window and LED Screen
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Đường kính: | 20 mm |
Indoor P3.9 500*500mm 1800-2000cd See Through Full Color RGB Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| Độ sáng: | 1800-2000cd/m2 |
|---|---|
| xem góc: | 160 ° |
| Kích thước màn hình: | 500*500mm |
Màn hình lưới LED trong suốt linh hoạt125mm Dc12v IP67 Mô-đun cho rèm kính tường rắn Quảng cáo sử dụng
| Độ phân giải pixel: | 125mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |

