Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led mesh screen ] trận đấu 114 các sản phẩm.
Màn hình LED trong nhà P3.9 độ sáng cao, đầy đủ màu sắc, 5V, màn hình quảng cáo 3D
| Tên: | Màn hình LED đầy màu trong nhà |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| RGB: | 1R1G1B |
Màn hình LED bay trong suốt với màn hình Thảm thần kỳ Drone LED Màn hình phim Có thể sạc lại để quảng cáo ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Hiển thị tường rèm LED linh hoạt Độ minh bạch cao P83 IP67 PC Body Point Light
| Chế độ hiển thị: | Đồng bộ hóa máy tính/chủ |
|---|---|
| LED Qty: | 1pcs |
| Kích thước mô -đun: | 100mm*1000mm |
Flexible Led Screen High Transparency Mesh Led Display Curtain Screen Customized Led Strip Length For Outdoor Advertising
| Tên: | Màn hình đèn LED lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Độ sáng cao P2.6 4000-4500cd Nhìn xuyên suốt Đầy đủ màu RGB Lưới Lớn Trong nhà Màn hình hiển thị LED trong suốt bằng kính
| Loại đèn LED: | SMD |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | Nhà sản xuất gốc, ODM, OEM |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
Lưới tản nhiệt Màn hình Độ sáng cao Nhìn xuyên qua RGB P2.6 Màn hình LED kính trong nhà lớn
| Trọn đời: | 50.000 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 5000k |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
7500cd / m2 Độ sáng Drone màn hình LED IP65 chống nước 100000 giờ tuổi thọ cho lễ hội sân vận động
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh, Tùy chỉnh, 5m x 3 m, |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà, bán ra ngoài |
Phim màn hình trong suốt LED cực mỏng P20 Crystal Display trên kính cửa sổ thương mại
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
Màn hình LED độ nét cao P3.91-7.8 IP65 Màn hình trong suốt cao cho quảng cáo
| Tên: | Màn hình LED độ nét cao |
|---|---|
| Cấu hình pixel: | SMD1921 |
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
Quảng cáo trong nhà Màn hình hiển thị thông suốt linh hoạt P6 LED
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | quảng cáo trong nhà |
| Pixel: | 6 mm |

