Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led mesh screen ] trận đấu 114 các sản phẩm.
P4 Window Indoor Glass Transparent Led Film Display Transparent Panels Led Strip Mesh Display Screen (Màn hình hiển thị lưới dải LED)
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Đường kính: | 20 mm |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Bảo hành: | 2 năm |
Màn hình LED trong suốt ngoài trời khung cứng IP67 Màn hình trong suốt Tùy chỉnh
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên: | Màn hình LED trong suốt ngoài trời |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Độ sáng cao P125 DC12V rèm cửa sổ cửa hàng kính TV LED Panel Mesh hiển thị màn hình LED trong suốt
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,8kg |
| Quyền lực: | 48W |
Màn hình lưới LED cuộn linh hoạt ngoài trời chống nước IP67, màn hình lưới trong suốt P125 cho quảng cáo
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-HXH3003P12 (RGB) -P125 |
Màn hình lưới thông minh ngoài trời IP67 Dải hiển thị LED trượt linh hoạt màn hình lưới thông minh P125 cho quảng cáo mặt tiền truyền thông
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG3003P12 (RGB) -P125 |
Màn hình LED lưới video P62.5 Pixel IP67 12V ngoài trời, màn hình LED dẻo
| Tên: | Tường video LED LED |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình lưới Pixel LED linh hoạt ngoài trời nhẹ SMD5050 P41.5 linh hoạt cho cảnh quan bên ngoài
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P41.5 ((RGB) |
Màn hình LED kính cửa sổ sáng cao ngoài trời Màn hình rèm LED trong suốt linh hoạt
| Tên: | Màn hình đèn LED bằng kính cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
SMD3535 P100 màn hình lưới LED ngoài trời IP67 chống nước đèn LED lưới màn hình ánh sáng cho quảng cáo
| Tên: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Quyền lực: | 75W/m2 |
| Độ sáng của WB: | 2000-3000cd |

