Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led mesh screen ] trận đấu 114 các sản phẩm.
Màn hình lưới LED P125 độ sáng cao Chống nước IP67 cho quảng cáo mặt tiền ngoài trời
| Tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình đèn điểm LED P100 Chống nước DMX SPI LED Mesh Screen
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
|---|---|
| Mật độ pixel: | Tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
IP67 chống nước RGB Pixel LED Mesh Screen Outdoor P83 LED Mesh cho Pixel Screen Point Light & Video Wall
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P83(RGB) |
Đèn mặt tiền tòa nhà P125 DC12V RGB Led Mesh Screen ngoài trời DMX512 rèm LED linh hoạt cho tòa nhà
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-H2503P12(RGB)-P125 |
Màn hình LED lưới trong suốt 70% Độ sáng cao Màn hình LED lưới ngoài trời
| Tên: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Tỷ lệ minh bạch: | 70% |
| Ánh sáng trong suốt: | ≥75 % |
Màn hình lưới LED 1m*1m, tỷ lệ trong suốt 70%, Màn hình LED P50 với khoảng cách điểm ảnh, ODM OEM
| Từ khóa: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật cho mỗi cột: | L300*W300*H150 mm |
| Minh bạch: | 70% |
Màn hình LED lưới ngoài trời chất lượng cao P125 30mm IP67 chống nước cấp thương mại cho mặt tiền tòa nhà
| LED trọn đời: | 30000H |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,92kg/㎡ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Tường Video |
P50 Flexible LED Mesh Screen Drone Display Ultra Lightweight 0.8kg IP68 Trình chiếu ngoài trời Led Flying Screen Concert Stage Thương mại
| Chống chịu thời tiết: | Chống thấm nước và chống tia cực tím |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại màn hình: | DẪN ĐẾN |
P3.91 Đèn màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn
| Độ sáng: | 3000 nit |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
Màn hình LED trong suốt P6 treo lắp đặt 240mm×1000mm với mô-đun
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tủ: | 240mm x 1000mm |
| Vật liệu: | PET +RGB +PU |

