Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led mesh screen ] trận đấu 114 các sản phẩm.
Màn hình lưới LED mô-đun minh bạch 50mm IP67 được đánh giá cho rèm cửa thủy tinh cấu trúc thép và quảng cáo ngoài trời
| Độ phân giải pixel: | 50mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình LED trong suốt P3.91 SMD1921 độ sáng cao, lưới RGB đầy màu sắc, màn hình LED kính trong suốt lớn trong nhà
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| xem góc: | 160 ° |
| Nguồn đèn LED: | SMD1921 |
Màn hình phim trong suốt LED 220V P6 siêu mỏng, độ sáng cao, dễ cài đặt quảng cáo
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Hiển thị tinh thể trong suốt HD trên mô-đun kính Hiển thị màn hình quảng cáo kính LED 3D
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
P6 Dễ cài đặt Mờ màn hình phim thủy tinh LED màn hình LED trong suốt cho mục đích quảng cáo thủy tinh
| Name: | Super Slim Transparent LED Display Film |
|---|---|
| OEM OR ODM: | Yes |
| Pixel Pitch: | P6 |
Hiển thị phim trong suốt LED độ minh bạch cao 5v cho cửa sổ bán lẻ & quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
High Brightness See Through Full Color RGB P3.9 500*1000mm Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 60 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 500*1000mm |
| Pixel sân: | 3,9mm |
Màn hình phim trong suốt LED trong nhà, tự dính, linh hoạt P10, hiển thị quảng cáo trên kính
| Screen Type: | Transparent |
|---|---|
| Cabinet Size: | Customized |
| Feature: | Easy Installation |
P62.5 RGB Led Net Display Screen SMD5050 Mesh Curtain Led Screen Flexible Led Curtain Pixel Lights cho mặt tiền tòa nhà ngoài trời
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P62.5(RGB) |
Màn hình LED Drone P15 Siêu nhẹ Độ sáng cao Màn hình lưới LED bay cho Quảng cáo trên không Sự kiện Sân khấu Màn hình ngoài trời Sky Media Điều khiển WiFi Lập trình Dễ lắp đặt
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trang trí xây dựng |
| Loại pin: | Lithium-ion có thể sạc lại |

