ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
หน้าจอ LED โฮโลแกรมบิน HD ขนาด 7.82 มม. ควบคุม WiFi สำหรับการโฆษณาแบรนด์และการแสดงแสง
| มีกาวในตัว: | ใช่ |
|---|---|
| ความสว่าง: | 16384 ซีดี/ตรม |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°ซ ถึง 60°ซ |
หน้าจอ LED โฮโลแกรมบินความละเอียดสูง 2.5 มม. สำหรับการแสดงแสงโฆษณาโดยการควบคุม WiFi
| สี: | RGB |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | นำ |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
Hologram P3.91 ดีที่สุดของจีน Holographic LED Display หน้าจอโปร่งใสสูง สําหรับการศึกษาปลีก รถไฟใต้ดิน การค้นหาทางรถยนต์
| ประเภทการติดตั้ง: | ติดผนังหรือตั้งอิสระ |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 10,000 ชั่วโมง |
| การใช้พลังงาน: | 300W |
P6.25 5000cd จอแสดงผล LED โฮโลแกรมโปร่งใสบางเฉียบ ติดตั้งง่าย ใช้พลังงานต่ำ สร้างผลกระทบสูง สำหรับหน้าต่างกระจก
| กำลังเฉลี่ย: | 300W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 6.25 มม. |
จอแสดงผล LED โฮโลแกรม P3.9 สองหน้า ความสว่างสูง 3000cd น้ำหนักเบา ติดตั้งง่ายสำหรับร้านค้าปลีก
| กำลังเฉลี่ย: | 300W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 6.25 มม. |
ติดตั้งง่าย จอ LED โปร่งใสแบบโฮโลแกรมความสว่างสูง P3.91 จอ LED โฆษณากลางแจ้ง 3000cd
| ตลอดชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
| น้ำหนักโมดูล: | 3.5กก./ตรม |
3000cd P2.5 ภายใน ห้อง ไม่เห็น ดิจิตอล โฮโลแกรฟิก กระจกกระจกกระจกโฆษณา
| เทคโนโลยี: | การฉายภาพโฮโลแกรม |
|---|---|
| เวลาชีวิต: | 100000 ชม |
| วัสดุของตู้: | อลูมิเนียมหล่อ |
ฟิล์มฉายภาพด้านหลังแบบโปร่งใสโฮโลแกรม P7.82 สำหรับหน้าต่างกระจกโฆษณา การแสดงผล ขนาดต่างๆ
| การใช้พลังงาน: | สูงสุด 400W/sqm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 110-240V |
| แรงดันใช้งาน: | DC12V |
P2.5 จอแสดงผล LED โปร่งใส วิดีโอวอลล์ โฮโลแกรม หน้าจอโฮโลแกรม 3 มิติ แผงขนาดใหญ่แบบยืดหยุ่น
| ความโปร่งใส: | 95% |
|---|---|
| โครงการ: | หน้า&หลัง |
| อินเทอร์เฟซ: | 3ม./5ม./7ม |
P6.25 สกรีนโฮโลแกรฟิก LED ขนาดที่สามารถปรับแต่งได้ รองรับกําแพงวีดีโอสําหรับศูนย์การค้านิทรรศการ
| พลังงานเฉลี่ย: | 300W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 6.25 มม. |
