Tất cả sản phẩm
Kewords [ slim lightweight led display ] trận đấu 34 các sản phẩm.
P15.6 Thiết kế tùy chỉnh màn hình điều khiển ứng dụng thông minh LED lớn màn hình siêu mỏng trong suốt màn hình mỏng màn hình sân khấu cửa sổ thương mại
| Loại máy chiếu: | Quảng cáo màn hình Galss |
|---|---|
| Chiếu: | Chiếu trực tiếp |
| Bưu kiện: | Cuộn |
Màn hình LED trong suốt Bảng lưới hình ba chiều trong nhà Màn hình LED trong suốt Bảng lưới cong
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P2.5 Màn hình LED Holographic Kiểm soát WiFi có thể lập trình cho cửa sổ cửa hàng Hiển thị màn hình màn hình LED linh hoạt
| Phương pháp cài đặt: | Gắn trần/treo |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
SMD1010 6.25mm 16bit, Chip phát sáng sử dụng nguồn sáng cấp micron và áp dụng phương pháp đóng gói bốn trong một. Không có điện tử nào khác
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 1500mm * 250mm |
Màn hình LED Holographic P7.82 Màn hình phim LED trong suốt, linh hoạt, độ sáng cao cho quảng cáo cửa sổ kính, cửa hàng trung tâm thương mại, dễ lắp đặt, điều khiển thông minh, hiệu ứng hình ảnh HD
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080 pixel |
| hệ thống điều khiển: | Khởi đầu mới |
LED Holographic 3D phim quảng cáo hiển thị độ sáng cao hiển thị minh bạch lý tưởng cho các cửa hàng bán lẻ Trung tâm mua sắm gian hàng triển lãm
| Minh bạch: | 90% |
|---|---|
| bưu kiện: | Cuộn |
| Kiểu hiển thị: | phép chiếu ba chiều |
Full HD Màn hình Hologram minh bạch Ultra Thin Lightweight Soft Screen Nội thất quảng cáo Bàn trình diễn Sử dụng thương mại
| Truyền tải: | Lên đến 90% |
|---|---|
| độ sáng: | 4500 nits |
| Điện áp làm việc: | 5V |
P7.82 Màn hình màn hình LED sáng cao cho việc lắp đặt kính Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Technology: | Virtual Imaging Technology |
|---|---|
| Package: | Roll |
| Roll Size: | 1000*250mm |
P3.91 Màn hình đèn LED toàn phần minh bạch màn hình dính siêu mỏng công nghệ tiên tiến cho màn hình cửa sổ kính cửa hàng
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Holographic HD Indoor P6.25 Màn hình quảng cáo LED trong suốt với hỗ trợ điện thoại cho hình ảnh hoạt hình và hình ảnh Video Wall
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |

