Tất cả sản phẩm
Kewords [ slim lightweight led display ] trận đấu 32 các sản phẩm.
P3.91 Màn hình quảng cáo LED linh hoạt Bộ phim minh bạch holographic cho thang máy cho cửa hàng
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Indoor Led Transparent Film Screen Quảng cáo màn hình hiển thị đầy màu cửa sổ màn hình hiển thị phim minh bạch
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình trong suốt LED P20 cho cửa sổ, kính trong nhà, màn hình hiển thị
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình LED trong suốt linh hoạt tùy chỉnh siêu mỏng 3D P6.25 5V 5000CD Màn hình ba chiều thông minh Điều khiển thông minh Tường kính Hiển thị video
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| Độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
Màn hình Hologram trong suốt LED P3.91 Công nghệ tiên tiến siêu mỏng linh hoạt cho Hiển thị động trên cửa kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED phim trong suốt P6, Màn hình LED phim siêu mỏng
| Tên: | Phim LED trong suốt. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình LED phim 3D Holographic P3.91 trong suốt linh hoạt, độ sáng cao, mỏng, hiển thị quảng cáo cho cửa sổ kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình hiển thị Holographic LED siêu nhẹ P3.91*3.91, siêu nhẹ 5000CD cho Quảng cáo, Sự kiện, Bán lẻ, Màn hình quảng cáo trong suốt bằng kính
| Truyền tải: | Lên đến 90% |
|---|---|
| hình thức: | 4:3 |
| dự án: | Trước sau |
Màn hình LED trong suốt Bảng lưới hình ba chiều trong nhà Màn hình LED trong suốt Bảng lưới cong
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Holographic 3D minh bạch P3.91 kỹ thuật số và biển báo linh hoạt tùy chỉnh kích thước Trung tâm mua sắm Glass quảng cáo hiển thị
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |

