Tất cả sản phẩm
Kewords [ slim lightweight led display ] trận đấu 34 các sản phẩm.
Màn hình trong suốt ba chiều Holographic P2.5 mỏng nhẹ, màn hình LED bay 3D
| KÍCH CỠ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| công nghệ: | Công nghệ hình ảnh ảo |
Màn hình Holographic Transparent High-Definition P3.91 3D Glass Adhesive Super Slim LED Display cho màn hình cửa sổ thủy tinh
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED siêu mỏng 3D trong nhà, Phim kính, Bảng hiển thị LED linh hoạt trong suốt
| Tên: | Phim thủy tinh 3D LED |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình LED trong suốt 3D Holographic hiển thị kính cửa sổ LED quảng cáo linh hoạt với chức năng hoạt hình dính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED 3D trong suốt toàn phần ba chiều trong nhà cho quảng cáo trung tâm thương mại
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình trong suốt ba chiều holographic độ nét cao P3.91 LED siêu mỏng dán kính để trưng bày cửa sổ kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình hiển thị tường video LED quảng cáo trong nhà ngoài trời
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình quảng cáo 3D Holographic trong suốt P20, có thể cuộn lên, dán kính, màn hình LED thông minh, màn hình trong nhà cho trung tâm mua sắm, cửa hàng bán lẻ
| Loại màn hình: | 2222 |
|---|---|
| kích thước màn hình: | 250*1000 |
| Cân nặng: | 2 kg |
Đèn đèn LED Tấm hiển thị HD cực sáng Mềm 2500CD cho trung tâm mua sắm Quảng cáo triển lãm cửa sổ
| Kiểu hiển thị: | phép chiếu ba chiều |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Hệ thống: | Hệ thống hình ba chiều của bút kẻ mắt Musion |
Indoor Led Transparent Film Screen Quảng cáo màn hình hiển thị đầy màu cửa sổ màn hình hiển thị phim minh bạch
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |

