Tất cả sản phẩm
Kewords [ led grille display ] trận đấu 121 các sản phẩm.
Indoor P3.9 500*500mm 1800-2000cd See Through Full Color RGB Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| Độ sáng: | 1800-2000cd/m2 |
|---|---|
| xem góc: | 160 ° |
| Kích thước màn hình: | 500*500mm |
Màn hình LED lưới trong nhà RGB Full Color P2.6 DC5V IP67, màn hình rèm LED trong suốt
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Pixel sân: | 2,6mm |
| Màu sắc: | Đủ màu sắc |
Full Color IP65 Transparent Grille Screens P2.6 Exhibition Hall Glass Outdoor Building Window Led Display Screen (Màn hình màn hình đèn LED cửa sổ tòa nhà ngoài trời)
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình LED hiển thị độ nét cao P2.6 cho quảng cáo tòa nhà đầy màu sắc
| RGB: | 1R1G1B |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới: | ≥1920Hz |
| Đời sống: | 50000 giờ |
Màn hình LED lưới P3.9 Độ sáng cao 5000cd Chống nước IP67 240W cho quảng cáo trong nhà
| Mục: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| hạt đèn LED: | 1921SMD |
| Mật độ điểm ảnh: | 32768 điểm/m2 |
Màn hình LED dạng lưới P2.6 Độ sáng cao 1500 cd/m² Chống nước IP45 cho Quảng cáo trong nhà và Tòa nhà
| Mục: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Người mẫu: | XH-P2.6 |
| hạt đèn LED: | 2020SMD |
Màn hình đèn điểm LED P100 Chống nước DMX SPI LED Mesh Screen
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
|---|---|
| Mật độ pixel: | Tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình LED DIP chống nước dạng thanh P3.91, đèn LED ngoài trời, đèn LED trong suốt, màn hình LED dạng lưới
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Điện áp: | DC5V |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED ICE Full Color dạng lưới 1500CD P3.9 Màn hình quảng cáo điện tử
| Tên: | Màn hình hiển thị quảng cáo điện tử |
|---|---|
| Pixel: | 3,9mm |
| Tỷ lệ làm mới: | ≥1920Hz |
Thiết lập linh hoạt kính màn hình LED trong suốt màn hình màn hình màn hình LED lớn
| Tên: | Màn hình Led trong suốt bằng kính |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |

