Tất cả sản phẩm
Kewords [ p2 5 holographic transparent screen ] trận đấu 7 các sản phẩm.
Màn hình trong suốt ba chiều Holographic P2.5 mỏng nhẹ, màn hình LED bay 3D
| KÍCH CỠ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| công nghệ: | Công nghệ hình ảnh ảo |
Màn hình quảng cáo LED trong suốt kỹ thuật số holographic vô hình trong nhà 3000cd P2.5 Cửa sổ kính Trung tâm mua sắm
| Công nghệ: | phép chiếu ba chiều |
|---|---|
| Thời gian sống: | 100000 giờ |
| Chất liệu tủ: | Nhôm đúc |
P2.5 Màn hình LED Holographic Kiểm soát WiFi có thể lập trình cho cửa sổ cửa hàng Hiển thị màn hình màn hình LED linh hoạt
| Phương pháp cài đặt: | Gắn trần/treo |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
Đèn đèn LED Tấm hiển thị HD cực sáng Mềm 2500CD cho trung tâm mua sắm Quảng cáo triển lãm cửa sổ
| Kiểu hiển thị: | phép chiếu ba chiều |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Hệ thống: | Hệ thống hình ba chiều của bút kẻ mắt Musion |
Màn hình phim LED gắn kết linh hoạt P2.5 12V Màn hình LED ba chiều cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 1200X250mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 160000dots/ |
Màn hình LED trong suốt P2.5 Video Wall Hologram Màn hình ba chiều 3D Hologram Tấm lớn linh hoạt
| Minh bạch: | 95% |
|---|---|
| dự án: | Trước sau |
| Giao diện: | 3m/5m/7m |
P2.5 Quảng cáo cửa sổ độ minh bạch cao Ứng dụng hoạt hình màn hình LED hình ảnh toàn phần / Kiểm soát Wi-Fi Bộ phim minh bạch thông minh
| Màu phim: | Minh bạch |
|---|---|
| Tự dính: | Đúng |
| Cải tạo: | 60Hz |
1

