Tất cả sản phẩm
Kewords [ engineering line lamp series xh xt2228 ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "engineering line lamp series xh xt2228" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
Màn hình màn hình máy bay không người lái màn hình màn hình lớn công nghệ cao màn hình bay mỏng nhẹ để lắp đặt trên tường quảng cáo ngoài trời và hình ảnh sự kiện
| Color Temperature | Customizable |
|---|---|
| Life Span | 100000hours |
| Connectivity | Wireless communication (Wi-Fi/4G) |
| Weatherresistance | Waterproof and Dustproof |
P7.82 Màn hình màn hình LED sáng cao cho việc lắp đặt kính Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Technology | Virtual Imaging Technology |
|---|---|
| Package | Roll |
| Roll Size | 1000*250mm |
| Module Weight | 3.5Kg/㎡ |
Màng phim chiếu hậu trong suốt holographic P7.82 cho cửa sổ kính quảng cáo, nhiều kích cỡ
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa 400W/sqm |
|---|---|
| Điện áp | 110-240V |
| Điện áp làm việc | DC12V |
| chip LED | SMD2222 |
Lá cờ P25 linh hoạt ngoài trời Ultra Transparent Drone Show Quảng cáo LED Magic Carpet MeshMàn hình hiển thị LED bay
| Độ sáng | Có thể điều chỉnh, lên tới 5000 nits |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 1000 * 1000mm, |
| Nguồn điện | Pin lithium có thể sạc lại |
| Năng lượng trung bình | 200W/m2 |
Màn hình Thảm bay LED P25 Độ nét cao với Drone cho Sự kiện và Quảng cáo Ngoài trời
| Kích thước màn hình | Biến (có thể tùy chỉnh theo cấu hình máy bay không người lái) |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 |
| Vật liệu màn hình | Phim ảnh |
| Nhiệt độ bảo quản | -10 ~ 45 |
Màn hình LED trong suốt Dán trong nhà Ứng dụng Màn hình LED TV cho Quảng cáo
| Điểm ảnh | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải | 95% |
| Năng lượng trung bình | 240w/m² |

