ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ engineering line lamp series xh xt2228 ] การแข่งขัน 0 ผลิตภัณฑ์.
ขออภัย!
การค้นหาของคุณ "engineering line lamp series xh xt2228" ไม่พบผลิตภัณฑ์ใด ๆ
คุณสามารถ ขออ้าง เพื่อให้เราจับคู่ผลิตภัณฑ์สำหรับคุณ
Related Products
P30 ความสว่างสูง LED Mesh Drone Screen Display ใหญ่เทคโนโลยีสูง หนักเบา ละเอียด กระจกบินสําหรับการติดตั้งผนัง การโฆษณาภายนอกและการแสดงภาพกิจกรรม
| Color Temperature | Customizable |
|---|---|
| Life Span | 100000hours |
| Connectivity | Wireless communication (Wi-Fi/4G) |
| Weatherresistance | Waterproof and Dustproof |
P7.82 จอจอแสงสว่างสูง LED Holographic Display Screen สําหรับการติดตั้งกระจก จอโปร่ง ultra thin Lightweight จอจอขนาดใหญ่สําหรับศูนย์การค้า, หน้าต่างค้าปลีกและการส่งเสริมแบรนด์
| Technology | Virtual Imaging Technology |
|---|---|
| Package | Roll |
| Roll Size | 1000*250mm |
| Module Weight | 3.5Kg/㎡ |
ฟิล์มฉายภาพด้านหลังแบบโปร่งใสโฮโลแกรม P7.82 สำหรับหน้าต่างกระจกโฆษณา การแสดงผล ขนาดต่างๆ
| การใช้พลังงาน | สูงสุด 400W/sqm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110-240V |
| แรงดันใช้งาน | DC12V |
| ชิป LED | เอสเอ็มดี2222 |
แบนเนอร์ธง P25 แบบยืดหยุ่น ภายนอก Ultra Transparent Drone Show โฆษณา LED Magic Carpet Meshจอแสดงภาพ LED ที่บิน
| ความสว่าง | ปรับได้สูงสุดถึง 5,000 nits |
|---|---|
| ขนาดโมดูล | 1,000*1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ |
| พลังงานเฉลี่ย | 200W/m² |
หน้าจอพรมบิน LED P25 ความละเอียดสูง พร้อมโดรนสำหรับงานอีเวนต์กลางแจ้งและการโฆษณา
| ขนาดหน้าจอ | ตัวแปร (ปรับแต่งได้ต่อการกำหนดค่าโดรน) |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 3000: 1 |
| วัสดุหน้าจอ | ฟิล์ม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 ℃ ~ 45 ℃ |
โทรทัศน์จอ LED ใส แผ่นผูกติดในภายใน การใช้งานในภายใน
| พิกเซล | 3.91 มม. |
|---|---|
| ประเภทการฉายภาพ | การฉายภาพด้านหน้าและด้านหลัง |
| การส่งผ่าน | 95% |
| พลังงานเฉลี่ย | 240w/m² |

