ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
P4 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screens สําหรับผนังหน้าต่างกระจก
| ชื่อ: | สกรีนหนัง LED แบบยืดหยุ่น |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใส P8 ความสว่างสูง โฆษณาในร่ม หน้าต่างกระจก พร้อมฟิล์ม LED โปร่งใส
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
P6 ฟิล์ม LED หน้าจอบางเฉียบ เบา ยืดหยุ่น โปร่งใส ฟิล์ม LED แบบติดด้วยตนเองสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
ผนังโปร่ง หน้าจอยืดหยุ่น แผ่น LED P6 ผังโฆษณาที่ติดอยู่บนหน้าต่างศูนย์การค้า
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
ฟิล์มหน้าจอ LED โปร่งใสบางเฉียบ P20 Crystal Display บนกระจกหน้าต่างเชิงพาณิชย์
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
