ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led wall display ] การแข่งขัน 232 ผลิตภัณฑ์.
P2.6 จอ LED ความละเอียดสูง จอ LED สีสัน สร้างโฆษณา Grille
| RGB: | 1R1G1B |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช: | ≥1920Hz |
| ชีวิต: | 50000ชั่วโมง |
ภายใน Holographic Transparent 3D LED Display วิดีโอวอลล์สําหรับโฆษณาห้างสรรพสินค้า
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
P6.25 3D Ultra-thin Custom Flexible Led Transparent Screen 5V 5000CD Holographic Screen Smart Control Glass Wall Video Display เครื่องแสดงวิดีโอกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจก
| ขนาดที่มีอยู่: | ขาว&เทา&ดำ |
|---|---|
| ความสว่าง: | 5,000 nits |
| ขนาด: | 250 มม.* 1,000 มม |
P3.91 จอ LED ฟิล์มโปร่งใสแบบยืดหยุ่นสำหรับโฮโลแกรม 3 มิติ จอ LED สำหรับกระจกหน้าต่าง ห้างสรรพสินค้า วิดีโอวอลล์ 3 มิติ โฆษณา
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
P2.5 Holographic LED Screen การควบคุม WiFi ที่สามารถเขียนโปรแกรมได้ สําหรับจอหน้าต่างร้านค้า กระจกกระจก
| วิธีการติดตั้ง: | ติดเพดาน/แขวน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 2กก./ตรม |
| ประเภทการฉายภาพ: | การฉายภาพด้านหน้าและด้านหลัง |
สีเต็ม LED หน้าจอหนังโปร่ง หน้าจอแสดงภาพยืดหยุ่น สําหรับร้านค้าปลีกภายใน สนามบิน รถไฟใต้ดิน ศูนย์การค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
จอแสดงภาพหนังโปร่งแบบยืดหยุ่นแบบ LED 5V การติดตั้งง่ายสําหรับภาพยนต์ทางการค้า
| ชื่อสินค้า: | 403 สิ่งต้องห้าม |
|---|---|
| รหัสสถานะ: | 403 |
| คำอธิบาย: | เซิร์ฟเวอร์เข้าใจคำขอ แต่ปฏิเสธที่จะดำเนินการตามคำขอ |
จอแสดงผล LED ฟิล์มบางสำหรับตกแต่งภายนอกและภายในอาคาร, จอแสดงผล LED ฟิล์มโปร่งใส P10
| ชื่อ: | ผนังบาง LED Display |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอโปร่ง Holographic ความละเอียดสูง P3.91 3D Glass Adhesive Super Slim LED Display สําหรับจอหน้าต่างกระจก
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
P20 Roll Up Transparent Holographic 3D Film Advertising Display Glass Adhesive Smart Led Display หน้าจอภายในสําหรับห้างสรรพสินค้า ร้านค้าปลีก
| ประเภทหน้าจอ: | 2222 |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 250*1,000 |
| น้ำหนัก: | 2 กก |

