ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
จอ LED แบบยืดหยุ่นที่มีการซึมผ่าน 92% ระดับสีเทา 16 บิต และมุมมอง 160° สำหรับการโฆษณาในร่ม
| การใช้งาน: | ในร่ม |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
หน้าจอโฮโลแกรม LED โปร่งใส P6.25 ความสว่างสูง 5000cd บางพิเศษ ติดตั้งง่าย ใช้พลังงานต่ำ สร้างผลกระทบสูงสำหรับการโฆษณาบนหน้าต่างกระจก
| การใช้งาน: | ในร่ม |
|---|---|
| ความสว่าง: | 2500 นิท |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C~60°C |
จอภาพฟิล์ม LED ในร่ม P6 ความโปร่งใสสูง ความสว่างสูง ใช้พลังงานต่ำ สำหรับโฆษณาบนหน้าต่างห้างสรรพสินค้า
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | กำหนดเอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |
P5 2500cd จอแสดงผลโฆษ Digital แบบฟิล์ม LED สำหรับติดตั้งภายในอาคาร ติดตั้งง่าย ลอกแล้วแปะ สำหรับติดกระจกหน้าร้าน
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | กำหนดเอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |
P10 Crystal Clear High Brightness Showcase LED Film Screen เปลี่ยนหน้าต่างร้านของคุณให้กลายเป็นป้ายโฆษณาดิจิตอล
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | กำหนดเอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |
จอ LED ตาข่ายกลางแจ้งคุณภาพสูง P125 30 มม. IP67 กันน้ำ เกรดเชิงพาณิชย์สำหรับอาคาร
| อายุการใช้งาน LED: | 30000H |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.92กก./ตรม |
| ข้อมูลจำเพาะ: | วอลล์วิดีโอ |
ติดตั้งง่าย จอ LED โปร่งใสแบบโฮโลแกรมความสว่างสูง P3.91 จอ LED โฆษณากลางแจ้ง 3000cd
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| น้ำหนักโมดูล: | 3.5กก./ตรม |
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
หน้าจอ LED โปร่งใสสำหรับบ้าน P8 RGB สีเต็ม DC5V
| อุปกรณ์ LED: | 1314RGB |
|---|---|
| ระดับสีเทา: | 16บิต |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
แถบ Vstar P20 ในร่ม แบบยืดหยุ่น กาวในตัว โฮโลแกรม มองไม่เห็น โปร่งใส หน้าจอแสดงผล LED Reefilm
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40 ℃ ~ 80 ℃ |
|---|---|
| พลัง: | 600W/m2 |
| อุปกรณ์โมดูล: | WE2121RGB-ไอซี |
จอแสดงผล LED โปร่งใส P4 ความละเอียดสูงสำหรับป้ายโฆษณาหน้าต่างเชิงพาณิชย์
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
