ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
หน้าจอฟิล์มใส LED ในร่ม P20 แผงจอแสดงผลแบบกาวยืดหยุ่นสีโปร่งใสเต็มรูปแบบสำหรับการแสดงหน้าต่างขายปลีก
| ขนาด: | 240*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP65 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
หน้าจอหนังโปร่ง 6 มิลลิเมตรแบบพิกเซล LED แบบยืดหยุ่นที่มีการจัดอันดับ IP65 และการปรับปรุงกระแสแสงสําหรับการใช้ด้านหน้ากระจกภายใน
| มิติหน้าจอ: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
| อัตราการรีเฟรช: | ≥1920Hz |
P10 หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED แบบยืดหยุ่นกาวสีในร่มสำหรับนิทรรศการหน้าต่างร้านค้าปลีก
| ขนาด: | 240*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
กระจกภายใน ภายในติดตั้ง 8 มม LED หน้าโปร่งจอหนัง ภาพสดใส แผ่นนุ่มเบา พร้อมรับประกันหลังการขายครบ 1 ปี
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | ไฟฟ้ากระแสสลับ110V-240V |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP65 |
| สีชิปหลอด: | RGB |
5mm Soft LED Transparent Film Screen Inside Glass Installation Clear Visual Display การรับประกัน 1 ปี สําหรับตลาดช้อปปิ้งมอลล์ โปรโมชั่นสินค้า
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C~60°C |
|---|---|
| รายการ: | หน้าจอโปร่งใส LED |
| สีชิปหลอด: | ครบสี |
สีเต็ม P5 DC5V Ultra-thin Lightweight LED Screen Transparent Film ความสว่างสูงสําหรับภายใน
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-P5 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
โฟล็กซี่ LED โฟลมโปร่งจอ สีเต็ม P20 โฟลมจอ LEDโปร่ง
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เอ็กซ์เอช-พี20 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
หน้าจอหนังโปร่ง LED ภายในห้อง DC5V P8 หน้าจอจอหนังโปร่ง
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เอ็กซ์เอช-พี8 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
จอแสดงผล LED P4 DC5V แบบยืดหยุ่นพร้อมหน้าจอโฮโลแกรมกันน้ำ IP67 สำหรับการโฆษณาด้วยกระจก
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-P4 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
หน้าจอฟิล์มใส LED ในอาคาร DC5V หน้าจอแสดงผล LED Full Color LED
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เอ็กซ์เอช-พี10 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
