ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent flexible led display ] การแข่งขัน 275 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอตาข่าย LED กลางแจ้งแบบกันน้ำ IP67 สีเต็มรูปแบบ P100 ม่านตาข่ายแบบยืดหยุ่นให้ความสว่างและความโปร่งใสสูงสำหรับกลางแจ้ง
| การจัดการอุปกรณ์ระยะไกล: | การจัดการเนื้อหาระยะไกล |
|---|---|
| ประเภทซัพพลายเออร์: | โอเอ็มเอ็ม, โออีเอ็ม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
ความสว่าง 2500cd ความโปร่งใส 70% ขนาด 1000*1000 มม. จอแสดงผลแบบ Grille Screen สำหรับเช่าในอาคาร P3.9 Pantalla Led Grille Screen
| ระดับการป้องกัน: | IP45 |
|---|---|
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16บิต |
ปรับปรุง P6.25 IP67 ปรับน้ํา ปรับผูกหนัง LED สําหรับโฆษณาหน้าต่างกระจก
| การใช้งาน: | การโฆษณา การตกแต่ง ในร่ม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | กระแสตรง 12V |
| แหล่งพลังงาน: | แหล่งจ่ายไฟ DC, ปลั๊กไฟ |
หน้าจอโฮโลแกรฟิก LED แบบยืดหยุ่นที่ติดตัวเอง IP67 กันน้ําสําหรับหน้าต่างกระจก
| การใช้งาน: | การโฆษณา การตกแต่ง ในร่ม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | กระแสตรง 12V |
| แหล่งพลังงาน: | แหล่งจ่ายไฟ DC, ปลั๊กไฟ |
P6.25 การส่งผ่านแสงสูงสุดสามารถสูงถึง 95% โดยไม่ส่งผลกระทบต่อแสงสว่างในชีวิตประจำวัน เพียงแค่ติดหน้าจอเมมเบรนเบาๆ จากนั้นเชื่อมต่อสัญญาณและแหล่งจ่ายไฟ
| ขนาดที่มีอยู่: | ขาว&เทา&ดำ |
|---|---|
| ความสว่าง: | 5,000 nits |
| ขนาด: | 250 มม.* 1,000 มม |

