P125 1800cd 48W DMX512 SMD3535 RGB màn hình lưới LED IP67 ngoài trời DC 12V quảng cáo ngoài trời
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | miracle bean |
| Chứng nhận | CE EMC ROSH |
| Số mô hình | XH-H2503P12(RGB)-P125 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1SQM |
| Giá bán | USD55.71~61.43 |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 10000m2 mỗi tháng |
| Màu sắc | RGB đầy đủ màu sắc | Kích thước mô-đun | 1000x1000mm |
|---|---|---|---|
| cân nặng | 1,8kg | Cách sử dụng | ngoài trời |
| Loại nhà cung cấp | Nhà sản xuất gốc, ODM, OEM | Xếp hạng IP | IP67 |
| Công suất trung bình | 48w | Volt làm việc | DC 12V |
| Bảo hành | 3 năm | Tuổi thọ | 30000H |
| Làm nổi bật | Màn hình lưới LED RGB 48W,Màn hình lưới LED ngoài trời IP67,Màn hình LED DC12V 1000x1000mm |
||
Màn hình lưới LED P125 1800cd 48W DMX512 SMD3535 RGB IP67 Quảng cáo ngoài trời DC 12V ngoài trời
Thông số kỹ thuật:
| Tên mẫu | XH-H2503P12(RGB)-P125 |
| Kích cỡ | 1000*1000mm |
| Quyền lực | 48w |
| điện áp làm việc | DC 12V |
| Màu sắc | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC-60oC |
| Thanh dây | không thấm nước |
| Bảo hành | 3 Năm |
| Sự bảo vệ | IP67 |
| Cân nặng | 1,8kg |
Thuận lợi
- Chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành.
- Hơn 100 khách hàng quốc tế đã duy trì quan hệ đối tác lâu dài với chúng tôi.
- MOQ linh hoạt tạo điều kiện thuận lợi cho cách tiếp cận hợp tác từng bước.
- Bảo hành: Bảo hành 3 năm với sự thay thế ngay lập tức các mặt hàng bị lỗi đã được xác nhận.
- Chúng tôi trực tiếp giải quyết các vấn đề của khách hàng bằng các giải pháp hiệu quả.
Dịch vụ của chúng tôi
- Đảm bảo thời gian đáp ứng 24 giờ.
- Giao tiếp tiếng Anh toàn diện cho mọi thắc mắc.
- Dịch vụ OEM & ODM có sẵn.
- Các chương trình phân phối cho các thiết kế độc quyền và chọn lọc các mẫu tiêu chuẩn.
- Bảo vệ có cấu trúc các lãnh thổ bán hàng, IP thiết kế và dữ liệu bí mật.
- Cam kết hỗ trợ kỹ thuật trọn đời.
-
Khung phân phối được tối ưu hóa:
-
mô hình chứng khoán: Gửi ngay từ kho dự trữ
-
Mẫu: Giao hàng sau khi xác nhận thanh toán
-
Đơn đặt hàng số lượng lớn: Thực hiện tiêu chuẩn trong 7 ngày làm việc
-
dự án tùy chỉnh: Chu kỳ sản xuất 15 ngày làm việc
-
Chi tiết giao dịch
| Sự chi trả | T/T, Trả trước, Western Union, Paypal, L/C |
| Cảng | Thâm Quyến |
| Thời gian giao hàng |
3-5 ngày đối với đèn LED điểm RGB chúng tôi sẽ giữ hàng cho một số lượng sản phẩm; Đối với đơn hàng mẫu: chúng tôi có thể gửi sản phẩm ngay khi nhận được thanh toán; Đối với các đơn hàng lớn: thông thường thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày làm việc; Đơn đặt hàng OEM amd ODM: trong vòng 15 ngày làm việc |
| đóng gói | Đóng gói trong thùng carton |
| vận chuyển | Bằng đường hàng không, đường biển, chuyển phát nhanh được hỗ trợ |
Sản phẩm Hiển Thị
![]()
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
