ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
IP67 143mm RGB LED Point Light โคมไฟลานหน้าผิวภายนอกกันน้ํา สําหรับงานไดสโก้และงานเรฟ
รายละเอียดสินค้า
| สนามพิกเซล | 143มม | ตลอดชีวิต | 30,000 ชั่วโมง |
|---|---|---|---|
| ฟังก์ชั่นการแสดงผล | วีดีโอ | ระบบควบคุม | Nova/Colorlight |
| สีชิปหลอด | ครบสี | ระดับสีเทา | 16บิต |
| ค่าความสว่าง | 1,000-1500cd | ชื่อรายการ | หน้าจอตาข่าย LED |
รายละเอียดสินค้า
IP67 143mm RGB LED Point Light โคมไฟลานหน้าผิวภายนอกกันน้ํา สําหรับงานไดสโก้และงานเรฟ
รายละเอียดเทคนิค
| ชื่อรุ่น | XH-CXG3003P12 ((RGB) -P143 |
| ขนาด | 143 มม. |
| โลเตจการทํางาน | DC12V |
| สี | RGB |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| สายด้าย | กันน้ํา |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การคุ้มครอง | IP67 |
| มุมมอง | 120° |
| วัสดุของร่างกาย | PC |
| ระยะอายุ | 30000 ชั่วโมง |
| OEM/ODM | ขอต้อนรับ |
ข้อดีของบริษัท
- ประสบการณ์ในอุตสาหกรรม 20 ปี
- ลูกค้าต่างประเทศยาวนานกว่า 100 คน (3+ ปี)
- MOQ ขนาดเล็กสําหรับการเติบโตธุรกิจ
- การรับประกัน 3 ปี และเปลี่ยนเร็ว
- บริการแก้ปัญหาลูกค้าโดยตรง
บริการของเรา
- การตอบสนองรอบชมรมมีให้สําหรับทุกคําถามของลูกค้า ด้วยการช่วยเหลือภาษาอังกฤษที่เรียบร้อยบริการการปรับแต่ง OEM และ ODM ที่ยืดหยุ่นถูกให้บริการสําหรับความต้องการส่วนตัวทั้งหมดโปรแกรมสํานักงานและผู้จําหน่ายระดับโลก เปิดให้บริการสําหรับสินค้ามาตรฐานของเรา และโครงการพิเศษตามสั่งความปลอดภัยทั้งหมดของท้องถิ่นตลาด ของคุณ การออกแบบทางสร้างสรรค์ และข้อมูลส่วนตัวการรับประกันตลอดชีวิตและการผลิตอย่างรวดเร็ว lead time: 7 วันทํางานสําหรับตัวอย่างและสั่งซื้อสินค้ามวลชน, 15 วันทํางานสําหรับสั่งซื้อ customized OEM / ODM.
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
มันโอเคไหมที่จะพิมพ์โลโก้ของฉันบนผลิตภัณฑ์แสง LED?
ได้ครับ กรุณาแจ้งเราอย่างเป็นทางการ ก่อนการผลิต และยืนยันการออกแบบ
ขอตัวอย่างของไฟ LED ได้มั้ย
ใช่ เราต้อนรับการสั่งตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ ตัวอย่างผสมผสานก็ยอมรับได้
คุณมี MOQ ขั้นต่ําสําหรับการสั่งซื้อไฟ LED?
MOQ ต่ํา มี 1 ชิ้นสําหรับการตรวจสอบตัวอย่าง
แล้วเวลาการดําเนินการล่ะ
ตัวอย่างต้องใช้เวลา 1-3 วัน การผลิตจํานวนมากต้องใช้เวลา 1-2 สัปดาห์
วิธีดําเนินการสั่งซื้อไฟ LED
- ก่อนอื่น บอกเราว่าคุณต้องการอะไร และคุณจะใช้สินค้าอย่างไร
- เราจะนําเสนอราคาตามความต้องการของคุณ หรือข้อเสนอของเรา
- เมื่อตัวอย่างได้รับอนุมัติ คุณทําเงินฝากสําหรับการสั่งซื้อของคุณ
- แล้วเราก็จัดการผลิตให้กับคุณ
คุณส่งสินค้าอย่างไร และใช้เวลานานแค่ไหนในการมาถึง?
เรามักส่งโดย DHL, UPS, FedEx หรือ TNT โดยปกติใช้เวลา 3-7 วันในการมาถึง การส่งทางอากาศและทางทะเลยังเป็นตัวเลือก
ภาพสินค้า
![]()
![]()
![]()
แนะนำผลิตภัณฑ์
