Màn hình LED Holographic P3.9 Hai mặt Độ sáng cao 3000cd Siêu nhẹ Dễ lắp đặt cho Bán lẻ
| Công suất trung bình | 300W/m2 | CHIP LED | SMD2222 |
|---|---|---|---|
| Điểm ảnh | 6,25mm | Điện áp làm việc | DC12V |
| Cách sử dụng | trong nhà, bán ngoài trời | Trọng lượng mô-đun | 3,5Kg/㎡ |
| Phương pháp cài đặt | Treo tường/Trần/Treo | Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Độ trong suốt của bảng điều khiển | >90% | ||
| Làm nổi bật | màn hình LED holographic P3.9,màn hình LED hai mặt 3000cd,màn hình holographic siêu nhẹ cho bán lẻ |
||
Màn hình LED Holographic hai mặt độ sáng cao P3.9 3000cd Siêu nhẹ dễ lắp đặt cho bán lẻ
| Tên mẫu | XH-QXP-P3.9 |
| Kích thước | 250mm*1200mm |
| Công suất trung bình | 300w |
| Điện áp hoạt động | DC 12V |
| Màu sắc | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C-60°C |
| Bảo hành | 1 Năm |
| Chống bụi/nước | IP45 |
| Trọng lượng | 3.5KG/m² |
Ưu điểm
- Chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành.
- Hơn 100 khách hàng quốc tế đã duy trì quan hệ đối tác lâu dài với chúng tôi.
- MOQ linh hoạt tạo điều kiện cho phương pháp hợp tác từng bước.
- Bảo hành: Bảo hành 1 năm với việc thay thế ngay lập tức các mặt hàng bị lỗi đã được xác nhận.
- Chúng tôi trực tiếp giải quyết các vấn đề của khách hàng bằng các giải pháp hiệu quả.
Dịch vụ của chúng tôi
- Đảm bảo thời gian phản hồi 24 giờ.
- Giao tiếp tiếng Anh toàn diện cho mọi yêu cầu.
- Có sẵn dịch vụ OEM & ODM.
- Chương trình phân phối cho các thiết kế độc quyền và các mẫu tiêu chuẩn được chọn lọc.
- Bảo vệ có cấu trúc về lãnh thổ bán hàng, IP thiết kế và dữ liệu bí mật.
- Cam kết hỗ trợ kỹ thuật trọn đời.
-
Khung giao hàng tối ưu:
-
Các mẫu có sẵn: Giao hàng ngay lập tức từ kho dự trữ
-
Mẫu: Gửi đi sau khi xác nhận thanh toán
-
Đơn hàng số lượng lớn: Hoàn thành trong vòng 7 ngày làm việc tiêu chuẩn
-
Dự án tùy chỉnh: Chu kỳ sản xuất 15 ngày làm việc
-
Chi tiết thương mại
| Thanh toán | T/T, Trả trước, Western Union, Paypal, L/C |
| Cảng | Thâm Quyến |
| Thời gian giao hàng |
3-5 ngày cho Đèn điểm LED RGB chúng tôi sẽ giữ hàng tồn kho cho một số lượng sản phẩm; Đối với đơn hàng mẫu: chúng tôi có thể gửi sản phẩm ngay khi nhận được thanh toán; Đối với đơn hàng lớn: thường thì thời gian giao hàng trong vòng 7 ngày làm việc; Đơn hàng OEM và ODM: trong vòng 15 ngày làm việc |
| Đóng gói | Đóng gói trong thùng carton |
| Vận chuyển | Hỗ trợ vận chuyển bằng đường hàng không, đường biển, chuyển phát nhanh |
Trưng bày sản phẩm
![]()
![]()
![]()
