Tất cả sản phẩm
Kewords [ led crystal film screen ] trận đấu 20 các sản phẩm.
Màn hình LED Transparent màn hình LED Màn hình hiển thị tinh thể linh hoạt Trên trung tâm mua sắm Cửa sổ kính led quảng cáo
| Từ khóa: | LED Crystal Hiển thị |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
P6 Độ minh bạch cao Độ sáng cao Lượng điện thấp Màn hình LED trong nhà Màn hình quảng cáo cửa sổ trung tâm mua sắm
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
500 * 500mm Cửa hàng Nội thất P3.9 4000-4500cd Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Mô hình sản phẩm: | XH-GSPCC33.9/7.8B50T (1000*1000mm) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Lecede Shop 1000*500mm Indoor P3.9 1800-2000cd Grille Curtain Glasses Floor Window Advertising Crystal Film Adhesive Transparent Led Display Panel Screen
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Kích cỡ: | 1000*500mm |
Hiển thị tinh thể trong suốt HD trên mô-đun kính Hiển thị màn hình quảng cáo kính LED 3D
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
P8 Adhesive Led Crystal Glass Panel Seamless Splicing for Glass Wall Airports Hotels Commercial Centers Advertising Display
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
Màn hình lưới trong suốt LED P3.9, lý tưởng cho quảng cáo cửa sổ văn phòng trung tâm thương mại
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Phim màn hình trong suốt LED cực mỏng P20 Crystal Display trên kính cửa sổ thương mại
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
Ultra Thin Adhesive Glass Window LED Display, Bộ phim LED linh hoạt ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED cửa sổ kính |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
P5 2500cd Digital Advertising Display Indoor LED Film Display with Easy Peel and Stick Installation for Shop Window (Màn hình quảng cáo kỹ thuật số)
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |

