ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
P10 หน้าจอ LED หน้าใสภายใน 4000cd ความสว่างและความชัดเจน 93 เปอร์เซ็นต์ เหมาะสําหรับตกแต่งร้านค้า
| ความสว่าง: | 4000CD/ตร.ม |
|---|---|
| อุปกรณ์ LED: | WE2121RGB-ไอซี |
| ประเภท LED: | SMD2121 |
จอ LED ใส P6 3000cd DC5V ความโปร่งใส 90% สำหรับตกแต่งร้านค้าไฮเอนด์ในร่ม
| ความสว่าง: | 3000cd/m² |
|---|---|
| อุปกรณ์ LED: | WE2121RGB-ไอซี |
| ประเภท LED: | SMD2121 |
Ultra-thin Design P8 LED transparent film sereen กระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจก
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
|---|---|
| สไตล์พิกเซล: | P8 |
| พลัง: | 600W/m2 |
หน้าจอ LED ใส 6 มิลลิเมตร 5 วอลต์ ร้านค้าปลีก สนามบิน ป้ายโฆษณาดิจิตอล หน้าจอ LED ใส
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED LED |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
| พลัง: | 600W/m2 |
3D Ultra-Clear Transparent LED Display Screen 5mm Smart Control เหมาะสําหรับจอโฆษณาภายในและภายนอก
| ระบบซอฟต์แวร์: | โนวา |
|---|---|
| พิกเซลแนวตั้ง: | 5 มม. |
| อัตราการรีเฟรช: | ≥8000Hz |
หน้าจอ LED หน้าใส P6 สําหรับสํานักงานและร้านค้าปลีก
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
P4 ความโปร่งใสสูง โฟกเซบิล LED Display Screen กระจกกระจกหน้าต่าง ประกาศภายใน Led Transparent Film
| ชิป LED: | SMD1314 |
|---|---|
| มุมมอง: | 160 ° |
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
P6 90% ความชัดเจน 2800cd หน้าจอ LED ใส Ultra-Slim Bar Design 240x1000mm
| ความสว่าง: | 2800cd/ตรม |
|---|---|
| อุปกรณ์ LED: | WE2121RGB-IC |
| ประเภท LED: | SMD2121 |
P4 Window Indoor Glass Transparent Led Film Display Panel Transparent Led Strip Mesh Display Screen ช่องจอไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักแผง: | 4กก |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
LED โฟมโปร่งจอที่มีกระจกกระจก วิดีโอเล่นเต็มสี ภายในจอโฆษณา
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
