ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
P3.9 Pixel Pitch High Light Transmission IP65 หน้าจอ LED Grille กันน้ํา สําหรับการแสดงภาพภายใน
รายละเอียดสินค้า
| สนามพิกเซล | 3.9มม | แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | ดีซี12วี |
|---|---|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ | มุมมอง | 120° |
| อายุการใช้งาน | 30000H | ระดับการป้องกัน | IP65 |
| เน้น | P3.9 จอกรีล LED จอจอ LED กันน้ํา IP65 จอจอภาพถ่ายแสงผ่านแสงสูง,IP65 waterproof LED display,high light transmission visual display |
||
รายละเอียดสินค้า
P3.9 การส่งแสงสูง RGB LED Grille Screen ภาพในห้องสําหรับโฆษณาสินค้าและพิธีฟุตบอลโลก
ภาพรวมผลิตภัณฑ์ของจอเกรล LED
สกรีนไฟฟ้า LED RGB P3.9 ที่มีความโปร่งใสสูง ทําให้สามารถดูภาพได้อย่างไม่รบกวน และแสดงภาพที่มีสีสันมากมายการแสดงภาพฉากเปิดฟุตบอลโลก และการแสดงภาพในภายในขนาดใหญ่ประหยัดและใช้งานได้
รายละเอียดทางเทคนิคของจอเกรล LED
| ชื่อรุ่น |
สกรีนเกรล LED p39 |
| ขนาด | 3.9mm |
| โลเตจการทํางาน | dc 12v |
| สี | RGB |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| สายด้าย | กันน้ํา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การคุ้มครอง | IP65 |
| มุมมอง | 120° |
| วัสดุของร่างกาย | PC |
| ระยะอายุ | 30000 ชั่วโมง |
| OEM/ODM | ขอต้อนรับ |
บริษัท ข้อดีของจอ LED Grille
- เรามีประสบการณ์ในวงการนี้มากกว่า 20 ปีเราได้สร้างความร่วมมืออย่างมั่นคงกับลูกค้าประจําที่ต่างประเทศกว่า 100 คนมานานกว่า 3 ปีขนาดการสั่งซื้อขั้นต่ําเล็กๆ ก็ยอมรับได้ เพื่อสนับสนุนการขยายธุรกิจของคุณเราให้การรับประกันคุณภาพ 3 ปี และเปลี่ยนสินค้าที่บกพร่องให้เร็วทีมงานบริการลูกค้าของเราสามารถแก้ปัญหาของคุณได้อย่างมีประสิทธิภาพ
บริการของเราของจอเกรล LED
- เราทํางานในสาขานี้มานานกว่าสองทศวรรษแล้วผู้ซื้อต่างประเทศกว่าร้อยคน ได้ทําความร่วมมือกับเรามานานหลายปีนโยบาย MOQ ต่ําแบบยืดหยุ่นช่วยให้คุณพัฒนาตลาดของคุณอย่างค่อยๆรับประกันหลังการขาย 3 ปี พร้อมบริการเปลี่ยนสินค้าที่เสียหายอย่างรวดเร็วมีการสนับสนุนทางมืออาชีพและทันที เพื่อแก้ปัญหาของคุณโดยตรง
คําถามที่พบบ่อยของจอเกรล LED
มันโอเคไหมที่จะพิมพ์โลโก้ของฉันบนผลิตภัณฑ์แสง LED?
ได้ครับ กรุณาแจ้งเราอย่างเป็นทางการ ก่อนการผลิต และยืนยันการออกแบบ
ขอตัวอย่างของไฟ LED ได้มั้ย
ใช่ เราต้อนรับการสั่งตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ ตัวอย่างผสมผสานก็ยอมรับได้
คุณมี MOQ ขั้นต่ําสําหรับการสั่งซื้อไฟ LED?
MOQ ต่ํา มี 1 ชิ้นสําหรับการตรวจสอบตัวอย่าง
แล้วเวลาการดําเนินการล่ะ
ตัวอย่างต้องใช้เวลา 1-3 วัน การผลิตจํานวนมากต้องใช้เวลา 1-2 สัปดาห์
วิธีดําเนินการสั่งซื้อไฟ LED
- ก่อนอื่นก็บอกความต้องการหรือการใช้งานของคุณ
- อย่างที่สอง เราอ้างอิงตามความต้องการของคุณหรือข้อเสนอของเรา
- อย่างที่สาม ลูกค้ายืนยันตัวอย่างและวางเงินฝากสําหรับการสั่งการอย่างเป็นทางการ
- และที่สี่ เราจัดการผลิต
คุณส่งสินค้าอย่างไร และใช้เวลานานแค่ไหนในการมาถึง?
เรามักส่งโดย DHL, UPS, FedEx หรือ TNT โดยปกติใช้เวลา 3-7 วันในการมาถึง การส่งทางอากาศและทางทะเลยังเป็นตัวเลือก
ภาพของสินค้า
![]()
![]()
![]()
แนะนำผลิตภัณฑ์
