Màn hình LED lưới ngoài trời chất lượng cao P125 30mm IP67 chống nước cấp thương mại cho mặt tiền tòa nhà
| Nguồn gốc | Quảng Đông Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE RoHS FCC ANSI C63 |
| Số mô hình | XH-CXG3003P12 (RGB) -P125 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 mét vuông |
| Giá bán | US40-55- per square |
| chi tiết đóng gói | Phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 10000vuông mỗi tháng |
| LED trọn đời | 30000H | Cân nặng | 1,92kg/㎡ |
|---|---|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Tường Video | góc nhìn | 160 ° |
| Kiểu | DẪN ĐẾN | Kích thước tủ | tùy chỉnh |
| Nguồn dẫn | SMD3535 | Độ phân giải pixel | P125 |
| Lớp IP | IP67 | Điện áp làm việc | DC12V |
| Làm nổi bật | Màn hình lưới LED ngoài trời 30mm,Màn hình LED trong suốt chống nước IP67,Màn hình mặt tiền LED cấp thương mại |
||
- Khung hợp kim nhôm với lưới thép không gỉ
- Tùy chọn đầu vào AC110~240V / DC5V
- Bảng lưới chống tia cực tím trong suốt cao
- Thiết kế lắp đặt nhanh không cần dụng cụ
- Chip LED SMD3535
- Kháng gió thấp (≤200Pa)
- Góc nhìn siêu rộng 160°
- Tiết kiệm năng lượng lên đến 50% so với màn hình truyền thống
- Điều khiển SPI / DMX512
- Bảo vệ chống nước hoàn toàn IP67
- Tuân thủ CE, RoHS, FCC, TUV
- Bảo hành 3 năm
Màn hình LED lưới là màn hình dạng rèm nhẹ được tạo thành từ nhiều nguồn sáng LED. Nó chiếu các mẫu động, văn bản và video thông qua hiệu ứng ánh sáng, mang lại tác động thị giác sống động cho các mặt tiền tòa nhà ngoài trời khác nhau. Với hiệu suất độc đáo và hiệu ứng hiển thị video mà màn hình truyền thống không thể sánh được, màn hình LED lưới ngày càng trở nên phổ biến với khách hàng toàn cầu.
Dòng màn hình mặt tiền LED lưới ngoài trời của chúng tôi đã định nghĩa lại trải nghiệm truyền thông hình ảnh quy mô lớn. Màn hình lưới LED được sử dụng rộng rãi cho ngoại thất tòa nhà, lắp đặt trần nhà, câu lạc bộ đêm, cũng như phông nền sân khấu cho các sự kiện, buổi hòa nhạc và quán bar. Điều này chủ yếu là do trọng lượng nhẹ, cấu trúc đơn giản và dễ lắp đặt. Ngoài ra, màn hình LED lưới hỗ trợ tùy chỉnh linh hoạt với các hình dạng và kích thước khác nhau, cho phép tích hợp hoàn hảo với ánh sáng kiến trúc và thiết kế trang trí.
Hệ thống màn hình LED bán trong suốt có hiệu suất cao và có thể mở rộng này có thể biến bất kỳ bề mặt kiến trúc nào thành một bức tường truyền thông động, hiển thị đồ họa RGB đầy màu sắc phong phú, văn bản và hoạt ảnh video với hiệu ứng hình ảnh tuyệt vời.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước tủ | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Đường kính | 30mm |
| Điện áp làm việc | DC12V |
| Công suất | 42W/m² |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~80℃ |
| Phương pháp lắp đặt | Gắn tường/Gắn trần/Treo |
| Thiết bị LED | XH-CXG3003P12(RGB)-P125 |
| Nguồn LED | SMD3535 |
| Góc chùm | 160 độ |
| Ứng dụng | Trang trí tòa nhà |
| Hệ thống điều khiển | DMX512 |
| Tên thương hiệu | Miracle Bean |
|---|---|
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Màu sắc | RGB |
| Hiệu quả chiếu sáng | 42W |
| Trọng lượng | 7kg/m² |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chức năng | Đèn trang trí ngoài trời |
- Giá nhà máy cạnh tranh
- Hơn 20 năm kinh nghiệm sản xuất sản phẩm LED
- Có sẵn dịch vụ OEM và ODM
- Bảo hành 3 năm kèm đảm bảo thay thế
- Yêu cầu MOQ nhỏ
- Giao hàng nhanh: 7 ngày làm việc cho đơn hàng tiêu chuẩn, 15 ngày cho đơn hàng tùy chỉnh
- Thời gian phản hồi 24 giờ
- Hỗ trợ tiếng Anh lưu loát
- Tùy chỉnh OEM & ODM
- Cơ hội phân phối
- Bảo vệ khu vực bán hàng và thiết kế
- Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
- Hướng dẫn lắp đặt và sử dụng toàn diện
