ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
หน้าจอโฮโลแกรฟิก LED แบบยืดหยุ่นที่ติดตัวเอง IP67 กันน้ําสําหรับหน้าต่างกระจก
รายละเอียดสินค้า
| การใช้งาน | การโฆษณา การตกแต่ง ในร่ม | แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | กระแสตรง 12V |
|---|---|---|---|
| แหล่งพลังงาน | แหล่งจ่ายไฟ DC, ปลั๊กไฟ | ระดับการกันน้ำ | IP67 |
| แสดงเนื้อหา | แอนิเมชัน กราฟิก ข้อความ วิดีโอ | ควบคุม | โนวา, คาเล็ต |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C-45°C | อายุการใช้งาน | >10,000ชม |
| ความหนา | 3มม | วัตถุดิบ | พีซี |
รายละเอียดสินค้า
P20 หน้าจอโฮโลแกรฟิกแบบสมาธิแบบยืดหยุ่น SMD2222 12V
รายละเอียดสินค้า
| รายการ | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| รุ่น | XH-P10 |
| การประกอบพิกเซล | 1 LED สีแดงบริสุทธิ์, 1 LED สีเขียวบริสุทธิ์, 1 LED สีฟ้าบริสุทธิ์ |
| หลอดปล่อยแสง LED | SMD2222 LED ที่บูรณะ |
| ไดรเวอร์ IC | IC ที่กําหนดเองพลังงานต่ํา |
| การบริโภคพลังงาน | ค่าเฉลี่ย: 200W, สูงสุด: 600W |
| น้ําหนักของแผ่น | 4 กิโลกรัม |
| พลังงาน | ซิกิ, ยวนชิ |
| เครื่องเชื่อม | วัสดุทองแดง |
| สายและสายไฟ | สายไฟหลายแกนมาตรฐานแห่งชาติ (ได้รับการรับรอง) |
| บอร์ด PCB | วัสดุระดับนานาชาติ A |
| ความโปร่งใสของแพนล | > 92% |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| ความเรียบ | ช่องว่างระหว่างโมดูล < 0.1mm |
| พิกเซลตาย | ต่ํากว่า 0.01% (ระหว่างการใช้ต่อเนื่อง) |
| เวลาทํางานต่อเนื่อง | กว่า 72 ชั่วโมง |
| ความสว่างของจอ | ความสว่างของสีขาว 4500cd |
| มุมมอง | ทิศทางตรง 140°, ทิศทางตั้ง 145° |
| สีเทา | 8192 ระดับ |
| อุณหภูมิสีสนามสีขาว | 5500K-15000K |
| โหมดการแสดง | 32 บิต True Color, 1024X768 |
ประโยชน์ ของ เรา
- มีประสบการณ์มากกว่า 20 ปี- มีความเชี่ยวชาญในการแก้ไข LED pixel lighting ด้วยการควบคุมที่ง่ายและการติดตั้งที่ยืดหยุ่นสําหรับลูกค้าทั่วโลก
- การ รับประกัน ที่ น่า เชื่อถือ- รับประกัน 1 ปี สําหรับสินค้าทั้งหมด เพื่อความสงบใจ
- การสนับสนุนที่ตอบสนอง 24/7- ตอบไวต่อคําถามทุกครั้ง
- ประสบการณ์ ทั่ว โลก- เครือข่ายขายครอบคลุมประเทศจีน, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ และส่งออกไปกว่า 80 ประเทศรวมถึงสหรัฐอเมริกา, แคนาดา, บราซิล, เยอรมนี, เกาหลี และญี่ปุ่น
- MOQ ต่ํา- จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ําที่ยืดหยุ่น เพื่อสนับสนุนการเติบโตของธุรกิจของคุณ
บริการของเรา
- ตอบภายใน 24 ชั่วโมง
- ตอบทุกคําถามของคุณด้วยภาษาอังกฤษ
- OEM & ODM ยินดีต้อนรับ
- บริการจําหน่ายสําหรับการออกแบบพิเศษของคุณและบางรุ่นปัจจุบันของเรา
- การคุ้มครองพื้นที่ขายของคุณ ความคิดออกแบบและข้อมูลส่วนตัวทั้งหมด
- ให้การรับประกันตลอดชีวิต
- บริการหลังการขายที่ใส่ใจ พร้อมการสนับสนุนทางวิศวกรรมสําหรับการติดตั้งและการแนะนําการใช้งาน
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
ทําไมคุณเลือกเรา?
เรามีประสบการณ์มากกว่า 20 ปีในการออกแบบและผลิตผลิตภัณฑ์ LED สําหรับลูกค้าทั่วโลกและเรามีโรงงานของเราเอง รวมถึงทีมงานวิจัยและการออกแบบซึ่งสามารถตอบสนองความต้องการที่หลากหลายของลูกค้าของเรา
ระยะเวลาการรับประกันนานแค่ไหน?
1 ปี
เวลาส่งสินค้าจะนานแค่ไหน?
สําหรับการสั่งซื้อตัวอย่าง เราสามารถส่งสินค้าได้ทันทีที่เราได้รับการชําระเงิน สําหรับการสั่งซื้อขนาดใหญ่ ปกติเวลาในการจัดส่งจะอยู่ใน 10 วันทําการ
คุณควบคุมสินค้าของคุณอย่างไร?
เรามีทีม QC ที่มืออาชีพ เพื่อให้แน่ใจว่าการตรวจสอบคุณภาพในทุกขั้นตอนของการผลิต
โรงงานคุณมีใบรับรองอะไรบ้าง
CE, ROHS, ISO9001, BV
คุณให้บริการหลังการขายไหม
ใช่ถ้าคุณพบปัญหาคุณภาพใด ๆ เกิดขึ้น เราสามารถให้บริการเสมอ การแก้ไขที่มีคุณภาพสูงสําหรับคุณ
แกลเลอรี่สินค้า
โปรไฟล์บริษัท
ด้วยประสบการณ์มากกว่า 20 ปีในเทคโนโลยี LED เราเชี่ยวชาญในเรื่องของคําตอบด้านแสงสว่างที่นวัตกรรม สําหรับตลาดทั่วโลกและความก้าวหน้าทางเทคโนโลยี ทําให้เราเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้ในอุตสาหกรรม LED.
แนะนำผลิตภัณฑ์
