ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
P3.91 พิกเซล พิช ฟล็กซิเบิล แอลอีดี ฟิล์ม ดิสเพลย์ พร้อมการป้องกัน IP45 และแหล่งจ่ายไฟ 12V สำหรับโฆษณาบนกระจกหน้าต่าง
รายละเอียดสินค้า
| รายการ | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED | สนามหน่วย | 3.91X3.91มม |
|---|---|---|---|
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 65536จุด/ตารางเมตร | ขนาด | 1200 * 250 มม. (หรือกำหนดเอง) |
| แหล่งกำเนิดแสง | RGB | ความหนา | 3มม |
| สี | เปลี่ยนแปลงได้ | วัตถุดิบ | พีซี |
| น้ำหนักแผง | < 3.5 กก./ตร.ม | ใบรับรอง | ce rohs fcc |
รายละเอียดสินค้า
P3.91 หน้าจอไฟฟ้าแบบผนวกแบบ LED IP45 12V ติดต่อ Holographic Transparent Screen สําหรับโฆษณาหน้าต่างกระจก
รายละเอียดสินค้า
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | XH-P391 |
| การประกอบพิกเซล | 1 LED สีแดงบริสุทธิ์, 1 LED สีเขียวบริสุทธิ์, 1 LED สีฟ้าบริสุทธิ์ |
| หลอดปล่อยแสง LED | SMD2222 LED ที่บูรณะ |
| ไดรเวอร์ IC | IC ที่กําหนดเองพลังงานต่ํา |
| การบริโภคพลังงาน | ค่าเฉลี่ย: 300W, สูงสุด: 1200W |
| น้ําหนักของแผ่น | 3.5 กิโลกรัม |
| พลังงาน | ซิกิ, ยวนชิ |
| เครื่องเชื่อม | วัสดุทองแดง |
| สายและสายไฟ | สายไฟหลายแกนมาตรฐานแห่งชาติ (ได้รับการรับรอง) |
| บอร์ด PCB | วัสดุระดับนานาชาติ A |
| ความโปร่งใสของแพนล | > 85% |
| ระดับการป้องกัน | IP45 |
| ความเรียบ | ช่องว่างระหว่างโมดูล < 0.1mm |
| พิกเซลตาย | ต่ํากว่า 0.01% (ระหว่างการใช้ต่อเนื่อง) |
| เวลาทํางานต่อเนื่อง | กว่า 72 ชั่วโมง |
| ความสว่างของจอ | ความสว่างของสีขาว: 3000cd |
| มุมมอง | ทิศทางตรง 140°, ทิศทางตั้ง 140° |
| สีเทา | 8192 ระดับ |
| อุณหภูมิสีสนามสีขาว | 5500K-9300K |
| โหมดการแสดง | 32 บิต True Color, 1024X768 |
ประโยชน์ ของ เรา
- ความเชี่ยวชาญ 20 ปีขึ้นไป - มีความเชี่ยวชาญในเรื่องของ LED pixel lighting solutions ด้วยการควบคุมที่ง่ายและการติดตั้งที่ยืดหยุ่น สําหรับลูกค้าทั่วโลก
- การรับประกันที่น่าเชื่อถือ - การรับประกัน 1 ปีสําหรับสินค้าทั้งหมดเพื่อความสงบใจ
- การสนับสนุนที่ตอบสนองได้ตลอด 24 ชั่วโมง - ตอบไวต่อคําถามของคุณตลอดเวลา
- Global Reach - เครือข่ายขายครอบคลุมประเทศจีน, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ และส่งออกไปกว่า 80 ประเทศรวมถึงสหรัฐอเมริกา, แคนาดา, บราซิล, เยอรมนี, เกาหลี และญี่ปุ่น
- MOQ ต่ํา - จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ําที่ยืดหยุ่นเพื่อสนับสนุนการเติบโตของธุรกิจของคุณ
บริการของเรา
- ตอบภายใน 24 ชั่วโมง
- ตอบทุกคําถามของคุณด้วยภาษาอังกฤษ
- OEM & ODM ยินดีต้อนรับ
- บริการจําหน่ายสําหรับการออกแบบพิเศษของคุณและบางรุ่นปัจจุบันของเรา
- การคุ้มครองพื้นที่ขายของคุณ ความคิดออกแบบและข้อมูลส่วนตัวของคุณทั้งหมด
- ให้การรับประกันตลอดชีวิต
- หลังจากที่คุณซื้อสินค้านี้ เราก็จะให้บริการหลังการขายให้คุณด้วยความใส่ใจ นักวิศวกรของเราจะนําการติดตั้งและการใช้งานให้คุณอย่างละเอียดซึ่งจะรวมถึงการเชื่อมต่อของตัวควบคุมและแสงและยังเป็นโปรแกรมควบคุม
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
ทําไมคุณเลือกเรา?
เรามีประสบการณ์มากกว่า 20 ปีในการออกแบบและผลิตผลิตภัณฑ์ LED สําหรับลูกค้าทั่วโลกและเรามีโรงงานของเราเอง รวมถึงทีมงานวิจัยและการออกแบบซึ่งสามารถตอบสนองความต้องการที่หลากหลายของลูกค้าของเรา
ระยะเวลาการรับประกันนานแค่ไหน?
1 ปี
เวลาส่งสินค้าจะนานแค่ไหน?
สําหรับการสั่งซื้อตัวอย่าง เราสามารถส่งสินค้าได้ทันทีที่เราได้รับการชําระเงิน สําหรับการสั่งซื้อขนาดใหญ่ ปกติเวลาในการจัดส่งจะอยู่ใน 10 วันทําการ
คุณควบคุมสินค้าของคุณอย่างไร?
เรามีทีม QC ที่มืออาชีพ เพื่อให้แน่ใจว่าการตรวจสอบคุณภาพในทุกขั้นตอนของการผลิต
โรงงานคุณมีใบรับรองอะไรบ้าง
CE, ROHS, ISO9001, BV
คุณให้บริการหลังการขายไหม
ใช่ถ้าคุณพบปัญหาคุณภาพใด ๆ เกิดขึ้น เราสามารถให้บริการเสมอ การแก้ไขที่มีคุณภาพสูงสําหรับคุณ
แกลเลอรี่สินค้า
โปรไฟล์บริษัท
แนะนำผลิตภัณฑ์
